Kayayyaki
-
Hasumiyar Crane R335-16RB Mai Tasirin Babban Hasumiyar Crane
R335 babban kogin hasumiya ne mai kyakykyawan aiki, wanda zai iya daidaitawa da yawa hadaddun yanayin gini kamar ginin da aka riga aka yi da ginin gada. Max. tsawo tsawon 75m, free tsaye tsawo 70m, max. Ƙarfin haɓakawa 16/20 t.
-
SY265C SANY Medium Excavator
SY265C excavator yana alfahari da fasali da yawa waɗanda suka sanya shi babban zaɓi don ayyuka daban-daban na gini da motsin ƙasa. An sanye shi da babban famfo na K7V125, yana ba da aiki na musamman tare da ƙaramar amo, inganci mai ƙarfi, da ƙarfin matsa lamba. Ƙarfafa tsarinsa yana ƙara ƙarfinsa, yayin da ƙirarsa ke tabbatar da ingancin man fetur da ƙananan tasirin muhalli. SY265C ingantaccen zaɓi ne ga ƙwararrun masu neman injin tono mai ƙarfi da inganci.
-
LW300KN dabaran loader 3 ton gaban karshen dabaran loader
LW300KN dabaran loader 3 ton gaban karshen dabaran loader
Nauyi: 10.9tMadaidaicin taya: 17.5-25-12PR
Nisa: 2.482m
Girman guga: 2.5m³
Girman guga min.: 2.5m³
Yanayin jagora: KL
-
Saukewa: XC948E XCMG
Ƙarfin guga (m³): 2.4
Nauyin aiki (kg): 16500
Ƙarfin ƙima (kW): 149
-
Zoomlion ZE60G Excavator
Ajiye makamashi da kariyar muhalli: Mai tono yana ɗaukar fasahar ceton makamashi na ci gaba, yana da halayen ƙarancin amfani da mai da ƙarancin hayaƙi, kuma ya cika buƙatun kare muhalli na zamani.
-
XCMG 50 ton Motar Crane QY50KA
50 ton Truck Crane , Sabuwar haɓakar crane mai nauyin tan 50 yana da ƙaramin tsari da mafi girman aikin aiki a cikin masana'antar. Ayyukan ɗagawa da aikin tuƙi an inganta su gabaɗaya, suna jagorantar gasar • Fasahar haɗa famfo biyu.
-
Saukewa: SY375H
Ƙarfin Guga 1.9m³
Ƙarfin injin 212 kW
Nauyin Aiki 37.5 T
-
Loader na Dabarun ZL50GN 5ton masu ɗaukar nauyi 3 Bucket Cubic
Loader ZL50GN 5ton masu ɗaukar nauyi Guga Cubic 3|
Load ɗin guga (m³): 3Ma'aunin nauyi (kg): 5500
Ƙarfin Ƙarfi (kw): 162
-
Saukewa: XC958U XCMG
Ƙarfin guga (m³): 3.1
Nauyin aiki (kg): 19400
Ƙarfin ƙima (kW): 168
-
Zoomlion ZE135E Excavator
Nauyin aiki: 14000kg
Daidaitaccen iya aiki: 0.55m3
rated ikon: 86kw
-
Crane STC450C5 45t
Sany 45t Truck Crane, The uku-axle cranes suna iya samun dama ga birane daban-daban ko ƙananan wuraren aiki, suna nuna babban sassauci da saurin canja wuri.
Matsakaicin Girman Girma: 45T
Matsakaicin Girman Tsayin: 44 m
Matsakaicin Tsayi: 60.5 m
-
XE135U XCMG Medium Excavator
Nauyin aiki (Kg): 15000
Ƙarfin ƙima (kW/rpm): 90
Samfurin injin (-): Cummins F3.8